- Mã khuyến mãi:
- Điều kiện:
Viên Giảm Đau Advil Dual Action Acetaminophen 250mg And Ibuprofen 125mg (216V) là hai trong số những thành phần chống lại cơn đau mạnh bậc thầy hợp lại để giảm bớt phần nào các cơn đau cho bạn.
Viên Giảm Đau Advil Dual Action Acetaminophen 250mg And Ibuprofen 125mg (216V) là loại giảm đau đầu tiên và duy chỉ một được FDA chấp thuận kết hợp Acetaminophen và Ibuprofen. Sự kết hợp hai loại này cho phép bạn dùng mỗi loại với liều lượng tối đa hàng ngày thấp hơn và hiện có thể giảm đau tối đa trong 8 giờ. Vì vậy, cho dù đó là đau đầu, đau răng, đau lưng, đau bụng kinh, đau cơ hay đau khớp nhẹ, sự kết hợp này sẽ giúp bạn chống lại tất cả.
Advil Dual Action là thành phần đổi mới đầu tiên trong danh mục giảm đau OTC sau 25 năm. Lần đầu tiên tại Hoa Kỳ, hai loại giảm đau OTC được bác sĩ khuyên dùng và sử dụng rộng rãi này đã được kết hợp thành chỉ một viên.
Advil Dual Action là sự kết hợp của Ibuprofen và Acetaminophen được FDA chấp thuận giúp giảm đau theo hai cách trong một viên giảm đau, liều cố định. Ibuprofen nhắm mục tiêu cải thiện cơn đau tại nguồn, trong khi Acetaminophen chặn việc truyền tín hiệu đau.
Viên nén Advil Dual Action với Ibuprofen và Acetaminophen phối hợp với nhau để giảm đau hiệu quả, mạnh mẽ với liều lượng thấp hơn của mỗi loại này khi chúng nằm riêng lẻ.
Một ngày của bạn không dừng lại vì những cơn đau nhức. Advil Dual Action cung cấp khả năng giảm đau kéo dài đến 8 giờ, hơn cả một trong hai thành phần. Hiệu lực của viên uống này kéo dài và tác dụng nhanh khi bạn cần giảm đau nhiều.
Advil Dual Action cung cấp nhiều triệu chứng giảm đau nhức cho bạn. Hãy tin tưởng Advil sẽ giúp bạn đi tiếp bất kể điều gì cản đường bạn.
Acetaminophen chặn các tín hiệu đau. Acetaminophen, một loại giảm đau không NSAID, được cho là có tác dụng thông qua hệ thần kinh trung ương.
Ibuprofen, một NSAID “truyền thống”, làm giảm quá trình tổng hợp các prostaglandin gây đau và viêm.
Ibuprofen nhắm mục tiêu cơn đau tại nguồn và Acetaminophen chặn các tín hiệu đau từ não về cơn đau. Advil Dual Action có cả hai thành phần để chiến thắng nỗi đau một cách tốt đẹp. Nó có liều lượng thành phần thấp hơn khi mỗi chất này ở một mình, và liều lượng khi chúng kết hợp là 250 mg Ibuprofen và 500 mg Acetaminophen. Mặc dù hàm lượng thấp nhưng viên uống này không giảm hiệu quả khi hai thành phần kể trên được kết hợp cùng nhau – hơn nữa nó làm cho nó mạnh mẽ, hoạt động đến 8 giờ!
Thành phần hoạt chất:
*Chống viêm không steroid
Thành phần không hoạt chất: Carnauba wax, colloidal silicon dioxide, croscarmellose sodium, ferric oxides, glyceryl dibehenate, hypromellose, pharmaceutical ink, polydextrose, polyethylene glycol, pregelatinized starch, titanium dioxide.
12 tuổi trở lên:
Dưới 12 tuổi: Hỏi bác sĩ.